Citadela Listing 5.7.15 - en to tl-PH translation catalogue (769 entries)

[ctx: count of reviews title]
note: translators: 1: comment count number, 2: title, 3: &ldquo; left quote, 4: &rdquo; right quote
en: %1$s review for &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s reviews for &ldquo;%2$s&rdquo;
tl-PH[0]: %1$s review para sa “%2$s”

note: translators: %s plugin's name
en: %s has finished migration. All items, categories and locations from your previous AIT directory theme are now available for use with Citadela Listing plugin.
tl-PH: Natapos na ni %s ang paglipat. Lahat ng mga item, kategorya at lokasyon mula sa iyong nakaraang tema ng direktoryo ng AIT ay magagamit na ngayon sa Citadela Listing plugin.

note: translators: %s plugin's name
en: %s is automatically migrating all items, categories and locations from your previous AIT directory theme in the background. Migration process may take several minutes. We will let you know when the migration is finished. You can continue to use WordPress as usual.
tl-PH: Awtomatikong nililipat ng %s ang lahat ng item, kategorya at lokasyon mula sa iyong nakaraang tema ng direktoryo ng AIT sa background. Maaaring tumagal ng ilang minuto ang proseso ng paglipat. Ipapaalam namin sa iyo kapag natapos na ang paglipat. Maaari mong patuloy na gamitin ang WordPress gaya ng dati.

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and PHP incompatiblity
tl-PH: %s plugin at PHP incompatiblity

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and WordPress incompatiblity
tl-PH: %s plugin at WordPress incompatiblity

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin is active
tl-PH: Aktibo ang %s plugin

note: translators: %s: reviews count.
en: %s review | %s reviews
tl-PH[0]: %s pagsusuri

en: 404 Page
tl-PH: 404 Pahina

en: Actions:
tl-PH: Mga aksyon:

[ctx: Item]
en: Add New
tl-PH: Magdagdag ng bago

en: Add New Category
tl-PH: Magdagdag ng Bagong Kategorya

en: Add New Item
tl-PH: Magdagdag ng Bagong Item

en: Add New Location
tl-PH: Magdagdag ng Bagong Lokasyon

en: Add images to gallery
tl-PH: Magdagdag ng mga larawan sa gallery

en: Address and Location
tl-PH: Address at Lokasyon

en: Address and location
tl-PH: Address at lokasyon

en: Advanced Filters block displayed within search form
tl-PH: Ang bloke ng Advanced na Mga Filter na ipinapakita sa loob ng form ng paghahanap

en: Advanced Header Design
tl-PH: Advanced na Disenyo ng Header

en: Advanced header
tl-PH: Advanced na header

en: Align Center
tl-PH: I-align sa Gitna

en: Align Justify
tl-PH: I-align ang Justify

en: Align Left
tl-PH: I-align sa Kaliwa

en: Align Right
tl-PH: I-align sa Kanan

en: Align Text Center
tl-PH: I-align ang Text Center

en: Align Text Justify
tl-PH: I-align ang Text Justify

en: Align Text Left
tl-PH: I-align ang Text sa Kaliwa

en: Align Text Right
tl-PH: I-align ang Teksto sa Kanan

en: Alignment
tl-PH: Paghahanay

en: All
tl-PH: Lahat

en: All Categories
tl-PH: lahat ng kategorya

en: All Items
tl-PH: Lahat ng bagay

en: All Locations
tl-PH: Lahat ng Lokasyon

en: All Special Pages
tl-PH: Lahat ng Espesyal na Pahina

en: All automatically migrated items, categories and locations were deleted from your database. New migration process started.
tl-PH: Lahat ng mga awtomatikong inilipat na item, kategorya at lokasyon ay tinanggal mula sa iyong database. Nagsimula ang bagong proseso ng paglipat.

en: All filters
tl-PH: Lahat ng mga filter

en: All inputs
tl-PH: Lahat ng input

en: Allow the customer to manage comments for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na pamahalaan ang mga komento para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to manage reviews for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na pamahalaan ang mga review para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set catogories for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na magtakda ng mga kategorya para sa mga item sa Citadela.

en: Allow the customer to set locations for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na magtakda ng mga lokasyon para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the Featured Category for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang Itinatampok na Kategorya para sa mga item sa Citadela.

en: Allow the customer to set the GPX track file for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang GPX track file para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the Item Extension options for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang mga opsyon sa Extension ng Item para sa mga item sa Citadela.

en: Allow the customer to set the address and location for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang address at lokasyon para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the contact for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang contact para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the content for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang nilalaman para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the excerpt for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang sipi para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the featured image for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang itinatampok na larawan para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the general options for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang mga pangkalahatang opsyon para sa mga item ng Citadela.

en: Allow the customer to set the images gallery for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang gallery ng mga larawan para sa mga item sa Citadela.

en: Allow the customer to set the opening hours for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang mga oras ng pagbubukas para sa mga item sa Citadela.

en: Allow the customer to set the page attributes for Citadela items.
tl-PH: Payagan ang customer na itakda ang mga katangian ng page para sa mga item ng Citadela.

en: Already claimed
tl-PH: Na-claim na

en: Already opened Item Post will be used as reference post.
tl-PH: Nabuksan na ang Post ng Item ay gagamitin bilang reference post.

en: Any active subscription
tl-PH: Anumang aktibong subscription

en: Appearance
tl-PH: Hitsura

en: Approve
tl-PH: Aprubahan

en: Approve claim
tl-PH: Aprubahan ang paghahabol

en: Approved
tl-PH: Naaprubahan

en: Archives:
tl-PH: Mga archive:

en: Are you sure you want to decline this claim?
tl-PH: Sigurado ka bang gusto mong tanggihan ang claim na ito?

en: Ascending
tl-PH: Paakyat

en: Attributes
tl-PH: Mga Katangian

en: Author Details
tl-PH: Mga Detalye ng May-akda

en: Author archives:
tl-PH: Mga archive ng may-akda:

en: Author biographical info
tl-PH: Talambuhay na impormasyon ng may-akda

en: Author name
tl-PH: Pangalan ng may-akda

en: Authors to display
tl-PH: Mga may-akda upang ipakita

en: Automatic Listing Map
tl-PH: Awtomatikong Listahan ng Mapa

en: Automatic Listing Map (for posts)
tl-PH: Awtomatikong Listahan ng Mapa (para sa mga post)

en: Automatic height
tl-PH: Awtomatikong taas

en: Autoplay
tl-PH: Auto-play

en: Background color
tl-PH: Kulay ng background

en: Background image
tl-PH: Larawan sa background

en: Background on collapsed form
tl-PH: Background sa na-collapse na form

en: Background settings
tl-PH: Mga setting ng background

en: Background type
tl-PH: Uri ng background

en: Blur background
tl-PH: I-blur ang background

en: Border around filter group
tl-PH: Border sa paligid ng pangkat ng filter

en: Border around heading
tl-PH: Border sa paligid ng heading

en: Border color
tl-PH: Kulay ng hangganan

en: Border radius
tl-PH: Radius ng hangganan

en: Border settings
tl-PH: Mga setting ng hangganan

en: Border style
tl-PH: Estilo ng hangganan

en: Border width
tl-PH: Lapad ng hangganan

en: Borders color
tl-PH: Kulay ng mga hangganan

en: Borders width
tl-PH: Lapad ng mga hangganan

en: Bottom
tl-PH: Ibaba

en: Bottom left
tl-PH: Babang kaliwa

en: Bottom right
tl-PH: kanang ibaba

en: Box layout
tl-PH: Layout ng kahon

en: Box width
tl-PH: Lapad ng kahon

en: Button background color
tl-PH: Kulay ng background ng button

en: Button border radius
tl-PH: Radius ng hangganan ng pindutan

en: Button color
tl-PH: Kulay ng button

en: Button settings
tl-PH: Mga setting ng button

en: Button style
tl-PH: Estilo ng pindutan

en: Button text color
tl-PH: Kulay ng text ng button

en: Buttons
tl-PH: Mga Pindutan

en: Cancel
tl-PH: Kanselahin

en: Captcha check failed!
tl-PH: Nabigo ang captcha check!

en: Caption text
tl-PH: Teksto ng caption

en: Carousel Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Carousel

en: Carousel autoplay enabled
tl-PH: Naka-enable ang carousel autoplay

en: Carousel decoration color
tl-PH: Kulay ng dekorasyon ng carousel

en: Carousel loop mode enabled
tl-PH: Pinagana ang Carousel loop mode

en: Categories
tl-PH: Mga kategorya

en: Category
tl-PH: Kategorya

en: Category Details
tl-PH: Mga Detalye ng Kategorya

en: Category archives:
tl-PH: Mga archive ng kategorya:

en: Category color
tl-PH: Kulay ng kategorya

en: Category decoration color
tl-PH: Kulay ng dekorasyon ng kategorya

en: Category icon
tl-PH: Icon ng kategorya

en: Center
tl-PH: Gitna

en: Center left
tl-PH: Kaliwa sa gitna

en: Center right
tl-PH: Sa kanan sa gitna

en: Change GPX track
tl-PH: Baguhin ang GPX track

en: Choices for selected input type. Insert one choise per line, divide saved input value and text displayed in input using colon.
tl-PH: Mga pagpipilian para sa napiling uri ng input. Magpasok ng isang choise bawat linya, hatiin ang naka-save na halaga ng input at text na ipinapakita sa input gamit ang colon.

en: Choose option
tl-PH: Pumili ng opsyon

en: Citadela - Special Pages
tl-PH: Citadela - Mga Espesyal na Pahina

en: Citadela Item Page Layout
tl-PH: Layout ng Pahina ng Citadela Item

note: Plugin Name of the plugin
en: Citadela Listing
tl-PH: Listahan ng Citadela

en: Citadela Listing > Item Extension
tl-PH: Listahan ng Citadela &gt; Extension ng Item

en: Citadela Special Pages
tl-PH: Mga Espesyal na Pahina ng Citadela

en: Claim Listing
tl-PH: Listahan ng Claim

en: Claim Listing Request
tl-PH: Kahilingan sa Listahan ng Claim

en: Claim as:
tl-PH: I-claim bilang:

en: Claim listing has been approved
tl-PH: Naaprubahan ang listahan ng claim

en: Claim listing has been declined
tl-PH: Tinanggihan ang listahan ng claim

en: Claim status
tl-PH: Katayuan ng pag-claim

en: Claimed by
tl-PH: Inangkin ni

en: Clear
tl-PH: Malinaw

en: Clicking on button below will restart migration process. All automatically migrated items, categories and locations will be deleted. All manually created items, categories and locations will not be deleted. Migration process will start automatically after that.
tl-PH: Ang pag-click sa button sa ibaba ay magsisimula muli sa proseso ng paglilipat. Ang lahat ng awtomatikong inilipat na mga item, kategorya at lokasyon ay tatanggalin. Ang lahat ng manu-manong ginawang mga item, kategorya at lokasyon ay hindi tatanggalin. Awtomatikong magsisimula ang proseso ng paglilipat pagkatapos noon.

en: Closed on mobile
tl-PH: Sarado sa mobile

en: Cluster radius in px
tl-PH: Cluster radius sa px

en: Clusters are disabled.
tl-PH: Naka-disable ang mga cluster.

en: Collapsible filters section.
tl-PH: Seksyon ng mga collapsible na filter.

en: Comments
tl-PH: Mga komento

en: Contact
tl-PH: Makipag-ugnayan

en: Content
tl-PH: Nilalaman

en: Content visible for:
tl-PH: Nakikita ang nilalaman para sa:

en: Copy and paste the JSON from this website:
tl-PH: Kopyahin at i-paste ang JSON mula sa website na ito:

en: Couldn't find location, try different address.
tl-PH: Hindi mahanap ang lokasyon, subukan ang ibang address.

en: Cover
tl-PH: Takpan

en: Cover column height
tl-PH: Taas ng hanay ng takip

en: Cover image
tl-PH: Larawan ng pabalat

en: Current block view
tl-PH: Kasalukuyang block view

en: Custom Height Settings
tl-PH: Mga Custom na Setting ng Taas

en: Custom inputs
tl-PH: Mga custom na input

en: Custom shadow
tl-PH: Pasadyang anino

en: Customized options for mobile screen width.
tl-PH: Na-customize na mga opsyon para sa lapad ng mobile na screen.

en: Dark
tl-PH: Madilim

en: Data migration
tl-PH: Paglipat ng data

en: Data of inputs with no value will not be displayed.
tl-PH: Ang data ng mga input na walang halaga ay hindi ipapakita.

en: Date
tl-PH: Petsa

en: Date archives:
tl-PH: Mga archive ng petsa:

en: Date color
tl-PH: Kulay ng petsa

en: Decide if email address is visible for visitors
tl-PH: Magpasya kung ang email address ay makikita para sa mga bisita

en: Decline
tl-PH: Tanggihan

en: Decline claim
tl-PH: Tanggihan ang paghahabol

en: Decoration color
tl-PH: Kulay ng dekorasyon

en: Default Layout Options
tl-PH: Default na Mga Pagpipilian sa Layout

en: Default Search Results
tl-PH: Default na Resulta ng Paghahanap

en: Default Search Results Page
tl-PH: Default na Pahina ng Resulta ng Paghahanap

en: Default selection text, displayed as first option in selection.
tl-PH: Default na teksto ng pagpili, na ipinapakita bilang unang opsyon sa pagpili.

en: Default shadow
tl-PH: Default na anino

en: Default size
tl-PH: Default na laki

en: Delay between slides
tl-PH: Pagkaantala sa pagitan ng mga slide

en: Descending
tl-PH: Pababa

en: Description
tl-PH: Paglalarawan

en: Description text that appear on edit page with new input.
tl-PH: Ang teksto ng paglalarawan na lumalabas sa pahina ng pag-edit na may bagong input.

en: Design Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Disenyo

en: Desktop size
tl-PH: Laki ng desktop

en: Disable filters button label
tl-PH: Huwag paganahin ang label ng button ng mga filter

en: Disable geolocation button label
tl-PH: Huwag paganahin ang label ng button ng geolocation

en: Displayed are nearest items by their GPS coordinates.
tl-PH: Ipinapakita ang mga pinakamalapit na item ayon sa kanilang mga coordinate sa GPS.

en: Displayed will be posts similar to selected reference Item Post.
tl-PH: Ipapakita ang mga post na katulad ng napiling reference na Post ng Item.

en: Displays address, phone number and other contact information of specific listing item.
tl-PH: Ipinapakita ang address, numero ng telepono at iba pang impormasyon sa pakikipag-ugnayan ng partikular na item sa listahan.

en: Displays button that open Google Maps navigation to Item Post location.
tl-PH: Ipinapakita ang button na nagbubukas ng Google Maps navigation sa lokasyon ng Item Post.

en: Displays button to download GPX file assigned to item.
tl-PH: Ipinapakita ang pindutan upang i-download ang GPX file na nakatalaga sa item.

en: Displays contact form which send email directly to email address of specific listing item.
tl-PH: Nagpapakita ng contact form na direktang nagpapadala ng email sa email address ng partikular na item sa listahan.

en: Displays content only for users with active membership, or only for visitors without membership.
tl-PH: Nagpapakita lang ng content para sa mga user na may aktibong membership, o para lang sa mga bisitang walang membership.

en: Displays content written in visual editor of specific listing item.
tl-PH: Nagpapakita ng nilalamang nakasulat sa visual na editor ng partikular na item sa listahan.

en: Displays gallery of images assigned to Item Post.
tl-PH: Ipinapakita ang gallery ng mga larawang itinalaga sa Item Post.

en: Displays information about author on author archive page.
tl-PH: Nagpapakita ng impormasyon tungkol sa may-akda sa pahina ng archive ng may-akda.

en: Displays information about selected authors.
tl-PH: Nagpapakita ng impormasyon tungkol sa mga napiling may-akda.

en: Displays information from Item Extension inputs assigned to item.
tl-PH: Ipinapakita ang impormasyon mula sa mga input ng Extension ng Item na itinalaga sa item.

en: Displays listing categories based on specific filter. It can display parent categories or subcategories from specific category.
tl-PH: Nagpapakita ng mga kategorya ng listahan batay sa partikular na filter. Maaari itong magpakita ng mga kategorya ng magulang o mga subcategory mula sa partikular na kategorya.

en: Displays listing items based on current category/location page or results from search form.
tl-PH: Nagpapakita ng mga listahan ng mga item batay sa kasalukuyang pahina ng kategorya/lokasyon o mga resulta mula sa form ng paghahanap.

en: Displays listing items based on filters. For example items only from specific category, location or featured items.
tl-PH: Ipinapakita ang listahan ng mga item batay sa mga filter. Halimbawa ay mga item lamang mula sa partikular na kategorya, lokasyon o mga itinatampok na item.

en: Displays listing items on map based on filters. For example items only from specific category, location or featured items.
tl-PH: Ipinapakita ang listahan ng mga item sa mapa batay sa mga filter. Halimbawa ay mga item lamang mula sa partikular na kategorya, lokasyon o mga itinatampok na item.

en: Displays listing items similar to selected reference item post.
tl-PH: Nagpapakita ng mga listahan ng mga item na katulad ng napiling reference na post ng item.

en: Displays listing locations based on specific filter. It can display parent locations or sublocations from specific location.
tl-PH: Nagpapakita ng mga lokasyon ng listahan batay sa partikular na filter. Maaari itong magpakita ng mga lokasyon ng magulang o mga sublokasyon mula sa partikular na lokasyon.

en: Displays listing subcategories based on current category page.
tl-PH: Ipinapakita ang listahan ng mga subcategory batay sa kasalukuyang pahina ng kategorya.

en: Displays listing sublocations based on current category page.
tl-PH: Ipinapakita ang listahan ng mga sublokasyon batay sa kasalukuyang pahina ng kategorya.

en: Displays main item image of specific listing item.
tl-PH: Ipinapakita ang pangunahing item na imahe ng partikular na listahan ng item.

en: Displays opening hours of specific listing item.
tl-PH: Ipinapakita ang mga oras ng pagbubukas ng partikular na item sa listahan.

en: Displays posts based on current results from search form.
tl-PH: Nagpapakita ng mga post batay sa kasalukuyang mga resulta mula sa form ng paghahanap.

en: Displays posts based on current results on default WordPress search results page.
tl-PH: Nagpapakita ng mga post batay sa mga kasalukuyang resulta sa default na pahina ng resulta ng paghahanap sa WordPress.

en: Displays posts on map based on filters. For example posts only from specific category or location.
tl-PH: Nagpapakita ng mga post sa mapa batay sa mga filter. Halimbawa, ang mga post lamang mula sa partikular na kategorya o lokasyon.

en: Displays relevant listing items automatically based on current page. For example search results or item detail location.
tl-PH: Awtomatikong ipinapakita ang mga nauugnay na item sa listahan batay sa kasalukuyang page. Halimbawa, mga resulta ng paghahanap o lokasyon ng detalye ng item.

en: Displays relevant posts automatically based on current page. For example search results or post detail location.
tl-PH: Awtomatikong ipinapakita ang mga nauugnay na post batay sa kasalukuyang pahina. Halimbawa ng mga resulta ng paghahanap o lokasyon ng detalye ng post.

en: Displays the button and the form for claim listing.
tl-PH: Ipinapakita ang button at ang form para sa listahan ng claim.

en: Displays upcoming events of specific listing item.
tl-PH: Ipinapakita ang mga paparating na kaganapan ng partikular na item sa listahan.

en: Distance
tl-PH: Distansya

en: Distance option label
tl-PH: Label ng opsyon sa distansya

en: Distance unit
tl-PH: Unit ng distansya

en: Do not show
tl-PH: Huwag ipakita

en: Do not show endpoints
tl-PH: Huwag magpakita ng mga endpoint

en: Do not use Item Detail special page settings
tl-PH: Huwag gumamit ng mga setting ng espesyal na page ng Detalye ng Item

en: Download GPX file
tl-PH: I-download ang GPX file

en: Drop GPX file here
tl-PH: I-drop ang GPX file dito

en: Dynamic track visibility
tl-PH: Dynamic na visibility ng track

en: Easy Admin
tl-PH: Madaling Admin

en: Easy Admin offer simplified WordPress administration without any unnecessary distractions.
tl-PH: Nag-aalok ang Easy Admin ng pinasimpleng pangangasiwa ng WordPress nang walang anumang hindi kinakailangang mga abala.

en: Edit Category
tl-PH: I-edit ang Kategorya

en: Edit Item
tl-PH: I-edit ang Item

en: Edit Location
tl-PH: I-edit ang Lokasyon

en: Edit Special Page
tl-PH: I-edit ang Espesyal na Pahina

en: Email Help
tl-PH: Tulong sa Email

en: Email Label
tl-PH: Label ng Email

en: Email Message
tl-PH: Mensahe sa Email

en: Email settings
tl-PH: Mga setting ng email

en: Email used as sender in email, make sure the email address corresponds with your website domain.
tl-PH: Ginagamit ang email bilang nagpadala sa email, tiyaking tumutugma ang email address sa domain ng iyong website.

en: Empty map behavior
tl-PH: Pag-uugali ng walang laman na mapa

en: Empty value to show all similar items.
tl-PH: Walang laman na halaga upang ipakita ang lahat ng magkatulad na item.

en: Enable
tl-PH: Paganahin

en: Enable Gutenberg editor
tl-PH: Paganahin ang editor ng Gutenberg

en: Enable and insert inputs available for filters via menu
tl-PH: Paganahin at ipasok ang mga input na magagamit para sa mga filter sa pamamagitan ng menu

en: Enable and insert inputs via menu
tl-PH: Paganahin at ipasok ang mga input sa pamamagitan ng menu

en: Enable bundled subscriptions
tl-PH: Paganahin ang mga naka-bundle na subscription

en: Endpoint markers are displayed in place of very first and very end point of uploaded GPX track.
tl-PH: Ang mga endpoint marker ay ipinapakita bilang kapalit ng pinakauna at pinakadulo na punto ng na-upload na GPX track.

en: Event Details
tl-PH: Mga Detalye ng Kaganapan

en: Event Image Options
tl-PH: Mga Opsyon sa Larawan ng Kaganapan

en: Every segment in track
tl-PH: Bawat segment sa track

en: Everything
tl-PH: Lahat

note: translators: %s: printed example of expected values in input.
en: Example of inserted values: %s
tl-PH: Halimbawa ng mga inilagay na halaga: %s

en: Excerpt
tl-PH: Sipi

en: Feature is disabled
tl-PH: Naka-disable ang feature

en: Featured
tl-PH: Itinatampok

en: Featured Category
tl-PH: Itinatampok na Kategorya

en: Featured category
tl-PH: Itinatampok na kategorya

en: Featured image
tl-PH: Itinatampok na larawan

en: Featured items first
tl-PH: Mga tampok na item muna

en: Featured location
tl-PH: Itinatampok na lokasyon

en: Fill all required fields, please.
tl-PH: Punan ang lahat ng kinakailangang field, pakiusap.

en: Filter
tl-PH: Salain

en: Filter posts
tl-PH: I-filter ang mga post

en: Filter special pages list
tl-PH: I-filter ang listahan ng mga espesyal na pahina

en: Filters
tl-PH: Mga filter

en: Filters Design
tl-PH: Disenyo ng mga Filter

en: Filters background color
tl-PH: Pinsala ang kulay ng background

en: Filters group name
tl-PH: Mga filter ng pangalan ng pangkat

en: Filters settings
tl-PH: Mga setting ng filter

en: Filters to specify results of displayed items.
tl-PH: Mga filter upang tukuyin ang mga resulta ng mga ipinapakitang item.

en: Find address
tl-PH: Maghanap ng address

en: Fix width
tl-PH: Ayusin ang lapad

en: Fixed
tl-PH: Nakapirming

note: translators: %s url reCaptcha v3 page
en: For more details see %s.
tl-PH: Para sa higit pang mga detalye tingnan ang %s.

en: Force box width to selected value.
tl-PH: Pilitin ang lapad ng kahon sa napiling halaga.

en: Force table style for displayed data, longer values are not moved under label.
tl-PH: Pilitin ang istilo ng talahanayan para sa ipinapakitang data, ang mga mas mahabang value ay hindi inililipat sa ilalim ng label.

en: Form inside map breakpoint
tl-PH: Form sa loob ng breakpoint ng mapa

en: Form settings
tl-PH: Mga setting ng form

en: Friday
tl-PH: Biyernes

en: Full horizontal
tl-PH: Buong pahalang

en: Full vertical
tl-PH: Buong patayo

en: Fullwidth page
tl-PH: Buong lapad na pahina

en: GPX Tracks
tl-PH: Mga Track ng GPX

en: GPX file successfully loaded!
tl-PH: Matagumpay na na-load ang GPX file!

en: GPX files
tl-PH: GPX file

en: Gallery Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Gallery

en: General
tl-PH: Heneral

en: General background
tl-PH: Pangkalahatang background

en: General options
tl-PH: Pangkalahatang mga pagpipilian

en: General options for desktop.
tl-PH: Pangkalahatang mga opsyon para sa desktop.

en: General settings
tl-PH: Pangkalahatang mga Setting

en: Geolocation search settings
tl-PH: Mga setting ng paghahanap sa geolocation

en: Get directions
tl-PH: Kumuha ng mga direksyon

note: translators: 1. starting html <a> tag with link to google documentation page, 2. ending html <a> tag
en: Google Maps API key is required by Google. It is necessary for all websites that use advanced maps features such as displaying listing items on the map. Learn more about how to get API key in the %1$sfollowing tutorial%2$s.
tl-PH: Kinakailangan ng Google ang Google Maps API key. Ito ay kinakailangan para sa lahat ng mga website na gumagamit ng mga advanced na tampok ng mapa tulad ng pagpapakita ng mga listahan ng mga item sa mapa. Matuto nang higit pa tungkol sa kung paano makakuha ng API key sa %1$sfollowing tutorial%2$s.

en: Google reCaptcha protects your website against spam and other automated form submissions by spam bots. If you are using third party solution to protect forms on your website, ignore following key inputs.
tl-PH: Pinoprotektahan ng Google reCaptcha ang iyong website laban sa spam at iba pang mga awtomatikong pagsusumite ng form ng mga spam bot. Kung gumagamit ka ng third party na solusyon para protektahan ang mga form sa iyong website, huwag pansinin ang pagsunod sa mga pangunahing input.

en: Grid size
tl-PH: Laki ng grid

en: Group name
tl-PH: Pangalan ng grupo

en: Header menu settings
tl-PH: Mga setting ng menu ng header

en: Header opened or closed by default.
tl-PH: Binuksan o isinara ang header bilang default.

en: Header settings
tl-PH: Mga setting ng header

en: Height unit
tl-PH: Yunit ng taas

en: Help text displayed with Email input.
tl-PH: Text ng tulong na ipinapakita gamit ang Email input.

en: Help text displayed with Message input.
tl-PH: Text ng tulong na ipinapakita gamit ang Message input.

en: Help text displayed with Name input.
tl-PH: Ipinapakita ang text ng tulong na may Pangalan na input.

en: Help text displayed with Subject input.
tl-PH: Ipinapakita ang teksto ng tulong na may input ng Paksa.

en: Help texts
tl-PH: Mga text ng tulong

en: Hide Location input
tl-PH: Itago ang input ng Lokasyon

en: Hide empty values
tl-PH: Itago ang mga walang laman na halaga

en: Hide map
tl-PH: Itago ang mapa

en: Hide selected filters
tl-PH: Itago ang mga napiling filter

en: Hide selected inputs
tl-PH: Itago ang mga napiling input

en: Hide unchecked checkbox
tl-PH: Itago ang walang check na checkbox

en: Horizontal offset
tl-PH: Pahalang na offset

en: If selected, will be available in filters for Item posts.
tl-PH: Kung pinili, magiging available sa mga filter para sa mga post ng Item.

en: If you would like to use your own WooCommerce Subscriptions plugin, simply deactivate bundled version below and activate your plugin.
tl-PH: Kung gusto mong gamitin ang iyong sariling WooCommerce Subscriptions plugin, i-deactivate lang ang bundle na bersyon sa ibaba at i-activate ang iyong plugin.

en: If your GPX track consists of several segments, endpoint markers are displayed in place of start and end of every segment.
tl-PH: Kung ang iyong GPX track ay binubuo ng ilang mga segment, ang mga endpoint marker ay ipinapakita bilang kapalit ng simula at pagtatapos ng bawat segment.

en: Image focus
tl-PH: Pokus ng larawan

en: Image height
tl-PH: Taas ng larawan

en: Image height unit
tl-PH: Unit ng taas ng larawan

en: Image position
tl-PH: Posisyon ng imahe

en: Image repeat
tl-PH: Ulitin ang larawan

en: Image scroll
tl-PH: Pag-scroll ng imahe

en: Image size
tl-PH: Laki ng larawan

en: Images caption text
tl-PH: Teksto ng caption ng mga larawan

en: Images gallery
tl-PH: Gallery ng mga larawan

en: Images vertical align
tl-PH: Naka-align ang mga imahe

en: Infinite loop
tl-PH: Walang katapusang loop

en: Input choices
tl-PH: Mga pagpipilian sa input

en: Input description
tl-PH: Paglalarawan ng input

en: Input field name that appear on edit page.
tl-PH: Ipasok ang pangalan ng field na lumalabas sa pahina ng pag-edit.

en: Input label
tl-PH: Input na label

en: Input labels
tl-PH: Mga label ng input

en: Input type
tl-PH: Uri ng input

en: Inputs contain validation errors.
tl-PH: Ang mga input ay naglalaman ng mga error sa pagpapatunay.

en: Inputs group
tl-PH: Grupo ng mga input

en: Insert from media
tl-PH: Ipasok mula sa media

en: Insert unit that will be displayed with number value.
tl-PH: Ipasok ang unit na ipapakita na may halaga ng numero.

en: Inside image
tl-PH: Larawan sa loob

en: Integrations
tl-PH: Mga pagsasama

en: Invalid file format
tl-PH: Di-wastong format ng file

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for.
tl-PH: Mukhang hindi namin mahanap ang hinahanap mo.

en: It will allow you to build a whole item detail page. No blocks will be inherited from Item Detail special page.
tl-PH: Papayagan ka nitong bumuo ng isang buong pahina ng detalye ng item. Walang mga bloke ang mamanahin mula sa espesyal na pahina ng Detalye ng Item.

[ctx: post type singular name]
en: Item
tl-PH: item

[ctx: taxonomy general name]
en: Item Categories
tl-PH: Mga Kategorya ng Item

[ctx: taxonomy menu name]
en: Item Categories
tl-PH: Mga Kategorya ng Item

en: Item Categories widgets area
tl-PH: Mga Kategorya ng Item na lugar ng mga widget

[ctx: taxonomy singular name]
en: Item Category
tl-PH: Kategorya ng Item

en: Item Claim Listing
tl-PH: Listahan ng Claim ng Item

en: Item Contact Details
tl-PH: Mga Detalye ng Contact ng Item

en: Item Contact Form
tl-PH: Form sa Pakikipag-ugnayan sa Item

en: Item Content
tl-PH: Nilalaman ng Item

en: Item Detail
tl-PH: Detalye ng item

en: Item Detail Page
tl-PH: Pahina ng Detalye ng Item

en: Item Details
tl-PH: Mga Detalye ng Item

en: Item Events
tl-PH: Mga Kaganapan ng Item

en: Item Extension
tl-PH: Extension ng Item

en: Item Extension allows create additional inputs on edit pages of Item Posts.
tl-PH: Nagbibigay-daan ang Extension ng Item na lumikha ng mga karagdagang input sa pag-edit ng mga pahina ng Mga Post ng Item.

en: Item Featured Image
tl-PH: Item Itinatampok na Larawan

en: Item Get Directions
tl-PH: Item Kumuha ng mga Direksyon

en: Item Image Options
tl-PH: Mga Opsyon sa Larawan ng Item

[ctx: taxonomy singular name]
en: Item Location
tl-PH: Lokasyon ng Item

[ctx: taxonomy general name]
en: Item Locations
tl-PH: Mga Lokasyon ng Item

[ctx: taxonomy menu name]
en: Item Locations
tl-PH: Mga Lokasyon ng Item

en: Item Locations widgets area
tl-PH: Lugar ng mga widget ng Lokasyon ng Item

en: Item Opening Hours
tl-PH: Mga Oras ng Pagbubukas ng Item

en: Item Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Item

en: Item Review
tl-PH: Pagsusuri ng Item

en: Item Reviews
tl-PH: Mga Review ng Item

en: Item Reviews extends WordPress Comments to allow website visitors leave a review and rating for Item Posts.
tl-PH: Ang Mga Review ng Item ay nagpapalawak ng Mga Komento sa WordPress upang payagan ang mga bisita sa website na mag-iwan ng pagsusuri at rating para sa Mga Post ng Item.

en: Item already claimed
tl-PH: Na-claim na ang item

en: Item author
tl-PH: May-akda ng item

en: Item category
tl-PH: Kategorya ng item

en: Item detail page slug
tl-PH: slug ng pahina ng detalye ng item

en: Item has been claimed
tl-PH: Na-claim na ang item

en: Item location
tl-PH: Lokasyon ng item

en: Item owner reply.
tl-PH: Sagot ng may-ari ng item.

en: Item pending moderation from admin
tl-PH: Nakabinbin ang pag-moderate ng item mula sa admin

en: Item widgets area
tl-PH: Lugar ng mga widget ng item

en: Item:
tl-PH: aytem:

en: Items
tl-PH: Mga bagay

[ctx: post type general name]
en: Items
tl-PH: Mga bagay

[ctx: post type menu name]
en: Items
tl-PH: Mga bagay

en: Keep header closed by default on mobile.
tl-PH: Panatilihing nakasara ang header bilang default sa mobile.

en: Kilometers
tl-PH: Kilometro

en: Label color
tl-PH: Kulay ng label

en: Label for email field
tl-PH: Label para sa field ng email

en: Label for submit button
tl-PH: Label para sa button na isumite

en: Label for username field
tl-PH: Label para sa field ng username

en: Label used for Email input.
tl-PH: Label na ginagamit para sa Email input.

en: Label used for Message textarea.
tl-PH: Label na ginamit para sa Message textarea.

en: Label used for Name input.
tl-PH: Label na ginagamit para sa Pangalan input.

en: Label used for Subject input.
tl-PH: Ginagamit ang label para sa pag-input ng Paksa.

en: Label width
tl-PH: Lapad ng label

en: Large
tl-PH: Malaki

en: Large button
tl-PH: Malaking button

en: Large size
tl-PH: Malaking sukat

en: Leave a review
tl-PH: Mag-iwan ng pagsusuri

en: Leave empty to not use this option.
tl-PH: Iwanang walang laman upang hindi gamitin ang opsyong ito.

en: Left
tl-PH: Kaliwa

en: Limit displayed posts
tl-PH: Limitahan ang mga ipinapakitang post

en: Line under heading
tl-PH: Linya sa ilalim ng pamagat

en: Lines color
tl-PH: Kulay ng mga linya

en: Lines decoration
tl-PH: Dekorasyon ng mga linya

en: Link label
tl-PH: Label ng link

en: Links color
tl-PH: Kulay ng mga link

en: List layout
tl-PH: Layout ng listahan

en: Listing Advanced Filters
tl-PH: Listahan ng Mga Advanced na Filter

en: Listing Author Detail
tl-PH: Detalye ng May-akda ng Listahan

en: Listing Authors List
tl-PH: Listahan ng mga May-akda ng Listahan

en: Listing Categories List
tl-PH: Listahan ng Mga Kategorya ng Listahan

en: Listing Category Page
tl-PH: Pahina ng Kategorya ng Listahan

en: Listing Items List
tl-PH: Listahan ng mga Item sa Listahan

en: Listing Location Page
tl-PH: Pahina ng Lokasyon ng Listahan

en: Listing Locations List
tl-PH: Listahan ng mga Lokasyon ng Listahan

en: Listing Map
tl-PH: Listahan ng Mapa

en: Listing Map (for posts)
tl-PH: Mapa ng Listahan (para sa mga post)

en: Listing Membership Content
tl-PH: Listahan ng Nilalaman ng Membership

en: Listing Search Form
tl-PH: Form ng Paghahanap ng Listahan

en: Listing Search Results
tl-PH: Mga Resulta ng Paghahanap ng Listahan

en: Listing Similar Items
tl-PH: Paglilista ng Mga Katulad na Item

en: Listing Subcategories List
tl-PH: Listahan ng Listahan ng Mga Subcategory

en: Listing Sublocations List
tl-PH: Listahan ng Mga Sublokasyon ng Listahan

en: Location
tl-PH: Lokasyon

[ctx: taxonomy singular name]
en: Location
tl-PH: Lokasyon

en: Location Details
tl-PH: Mga Detalye ng Lokasyon

en: Locations
tl-PH: Mga lokasyon

[ctx: taxonomy general name]
en: Locations
tl-PH: Mga lokasyon

[ctx: taxonomy menu name]
en: Locations
tl-PH: Mga lokasyon

en: Logged in text
tl-PH: Naka-log in na text

en: Logical operator
tl-PH: Lohikal na operator

en: Map provider
tl-PH: Tagabigay ng mapa

en: Maps provider
tl-PH: Provider ng mga mapa

en: Mark Item post as featured
tl-PH: Markahan ang post ng Item bilang itinampok

en: Mark category as featured to prioritize it in displayed results.
tl-PH: Markahan ang kategorya bilang itinampok upang unahin ito sa mga ipinapakitang resulta.

en: Mark location as featured to prioritize it in displayed results.
tl-PH: Markahan ang lokasyon bilang itinampok upang unahin ito sa mga ipinapakitang resulta.

en: Marker Cluster Settings
tl-PH: Mga Setting ng Marker Cluster

en: Markers
tl-PH: Mga marker

en: Markers & GPX Tracks
tl-PH: Mga Marker at GPX Track

en: Markers in distance less than %spx radius are grouped into clusters. Set 0 to disable clusters.
tl-PH: Ang mga marker sa layo na mas mababa sa %spx radius ay pinagsama-sama sa mga cluster. Itakda ang 0 para i-disable ang mga cluster.

en: Max number of items
tl-PH: Max na bilang ng mga item

en: Maximum displayed posts
tl-PH: Pinakamataas na ipinapakitang mga post

en: Maximum distance
tl-PH: Pinakamataas na distansya

en: Maximum items for the current subscription exceeded.
tl-PH: Lumampas ang maximum na mga item para sa kasalukuyang subscription.

en: Maximum width
tl-PH: Pinakamataas na lapad

en: Medium
tl-PH: Katamtaman

en: Medium size
tl-PH: Katamtamang laki

en: Merge checkboxes into filter group and show them together in frontend filters. You can use more groups using different group names.
tl-PH: Pagsamahin ang mga checkbox sa pangkat ng filter at ipakita ang mga ito nang magkasama sa mga filter sa frontend. Maaari kang gumamit ng mas maraming grupo gamit ang iba&#39;t ibang pangalan ng grupo.

en: Message
tl-PH: Mensahe

en: Message Help
tl-PH: Tulong sa Mensahe

en: Message Label
tl-PH: Label ng Mensahe

en: Message displayed when the form sending failed because of problem on the server side.
tl-PH: Ipinapakita ang mensahe kapag nabigo ang pagpapadala ng form dahil sa problema sa gilid ng server.

en: Message displayed when the form validation failed.
tl-PH: Ipinapakita ang mensahe kapag nabigo ang pagpapatunay ng form.

en: Message displayed when the form was sent succesfully.
tl-PH: Ipinapakita ang mensahe kapag matagumpay na naipadala ang form.

en: Message for the email notification
tl-PH: Mensahe para sa abiso sa email

en: Metabox content settings
tl-PH: Mga setting ng nilalaman ng Metabox

en: Migration finished
tl-PH: Tapos na ang migration

en: Migration in progress
tl-PH: Kasalukuyang nagaganap ang migrasyon

en: Migration is currently in progress. You will be able to restart the migration when it is finished.
tl-PH: Kasalukuyang isinasagawa ang paglipat. Magagawa mong i-restart ang paglipat kapag natapos na ito.

en: Migration restarted
tl-PH: Nagsimula muli ang paglipat

en: Minimum height unit
tl-PH: Minimum na yunit ng taas

en: Minimum image height
tl-PH: Pinakamababang taas ng larawan

en: Minimum map height may differ of defined value due to needs of map's inside content.
tl-PH: Ang pinakamababang taas ng mapa ay maaaring mag-iba sa tinukoy na halaga dahil sa mga pangangailangan ng nilalaman sa loob ng mapa.

en: Missing required GPX data
tl-PH: Nawawala ang kinakailangang data ng GPX

en: Mobile size
tl-PH: Laki ng mobile

en: Mobile width breakpoint
tl-PH: Breakpoint sa lapad ng mobile

en: Monday
tl-PH: Lunes

en: Move backward
tl-PH: Lumipat pabalik

en: Move forward
tl-PH: Sumulong

en: Multiselect
tl-PH: Maramihang pagpili

en: Name Help
tl-PH: Pangalan Tulong

en: Name Label
tl-PH: Label ng Pangalan

en: Name of sender displayed in received email.
tl-PH: Pangalan ng nagpadala na ipinapakita sa natanggap na email.

en: Name of settings tab on Item Edit page.
tl-PH: Pangalan ng tab na mga setting sa pahina ng Pag-edit ng Item.

en: New Category Name
tl-PH: Bagong Pangalan ng Kategorya

en: New Item
tl-PH: Bagong Item

en: New Location Name
tl-PH: Bagong Pangalan ng Lokasyon

en: Newer reviews
tl-PH: Mas bagong review

en: Next
tl-PH: Susunod

en: Night
tl-PH: Gabi

en: No Items found
tl-PH: Hindi matagpuan ang bagay

en: No Items found in Trash
tl-PH: Walang nahanap na Mga Item sa Basurahan

en: No border
tl-PH: Walang hanggan

en: No borders
tl-PH: Walang hangganan

en: No lines
tl-PH: Walang linya

en: No posts found
tl-PH: Walang nakitang mga post

en: No repeat
tl-PH: Walang repeat

en: No results found.
tl-PH: Walang nahanap na resulta.

en: No shadow
tl-PH: Walang anino

en: No special pages found.
tl-PH: Walang nakitang mga espesyal na pahina.

en: No users found
tl-PH: Walang nahanap na mga gumagamit

en: Non-membership visitors
tl-PH: Mga bisitang hindi miyembro

en: None
tl-PH: wala

en: Note
tl-PH: Tandaan

en: Notification messages
tl-PH: Mga mensahe ng notification

en: Notification when the item is already claimed. Leave empty to hide the notification.
tl-PH: Notification kapag na-claim na ang item. Iwanang walang laman upang itago ang notification.

en: Notification when the item is pending moderation from admin. Leave empty to hide the notification.
tl-PH: Notification kapag ang item ay nakabinbin ang moderation mula sa admin. Iwanang walang laman upang itago ang notification.

en: Notifications
tl-PH: Mga abiso

en: Number
tl-PH: Numero

en: Number of items
tl-PH: Bilang ng mga item

en: Older reviews
tl-PH: Mas lumang mga review

note: translators: 1: title.
en: One thought on &ldquo;%1$s&rdquo;
tl-PH: Isang ideya sa “%1$s”

en: Only featured
tl-PH: Itinatampok lamang

en: Only featured items
tl-PH: Mga itinatampok na item lang

en: Only parent categories
tl-PH: Mga kategorya ng magulang lamang

en: Only parent locations
tl-PH: Mga lokasyon ng magulang lamang

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
tl-PH: Oops! Hindi mahanap ang page na iyon.

en: Open image in popup
tl-PH: Buksan ang larawan sa popup

en: Opened by default
tl-PH: Binuksan bilang default

en: Opening Hours
tl-PH: Mga Oras ng Pagbubukas

en: Opening hours
tl-PH: Mga oras ng pagbubukas

en: Options
tl-PH: Mga pagpipilian

en: Order Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Order

en: Order by
tl-PH: Iniutos ni

en: Order number
tl-PH: Numero ng order

en: Owner
tl-PH: May-ari

en: Page template
tl-PH: Template ng pahina

en: Parent Category
tl-PH: Kategorya ng Magulang

en: Parent Category:
tl-PH: Kategorya ng Magulang:

en: Parent Location
tl-PH: Lokasyon ng Magulang

en: Parent Location:
tl-PH: Lokasyon ng Magulang:

en: Pending
tl-PH: Nakabinbin

en: Performance Settings
tl-PH: Mga Setting ng Pagganap

en: Plugin Activation
tl-PH: Pag-activate ng Plugin

en: Position unavailable
tl-PH: Hindi available ang posisyon

en: Post Options
tl-PH: Mga Pagpipilian sa Pag-post

en: Post has not selected any term.
tl-PH: Ang post ay hindi pumili ng anumang termino.

en: Posts Author Page
tl-PH: Pahina ng May-akda ng Mga Post

en: Posts Category Page
tl-PH: Pahina ng Kategorya ng Mga Post

en: Posts Date Page
tl-PH: Pahina ng Petsa ng Mga Post

en: Posts Search Form
tl-PH: Form ng Paghahanap ng mga Post

en: Posts Search Results
tl-PH: Mga Resulta ng Paghahanap sa Mga Post

en: Posts Tag Page
tl-PH: Pahina ng Tag ng Mga Post

en: Posts navigation
tl-PH: Nabigasyon ng mga post

en: Posts number color
tl-PH: Kulay ng numero ng mga post

en: Previous
tl-PH: Nakaraang

en: Proportional image height
tl-PH: Proporsyonal na taas ng imahe

en: Rating
tl-PH: Marka

en: Rating stars color
tl-PH: Kulay ng mga bituin ng rating

en: Read more
tl-PH: Magbasa pa

note: translators: %s plugin's name
en: Recently activated theme is not compatible with %s plugin, therefore the plugin was deactivated.
tl-PH: Ang kamakailang na-activate na tema ay hindi tugma sa %s plugin, samakatuwid ang plugin ay na-deactivate.

en: Recommended map height
tl-PH: Inirerekomendang taas ng mapa

en: Remove GPX track
tl-PH: Alisin ang GPX track

en: Remove Image
tl-PH: Alisin ang Larawan

en: Repeat
tl-PH: Ulitin

en: Repeat horizontally
tl-PH: Ulitin nang pahalang

en: Repeat vertically
tl-PH: Ulitin nang patayo

en: Respond to review
tl-PH: Tumugon sa pagsusuri

en: Responsive options applied under screen width
tl-PH: Inilapat ang mga opsyong tumutugon sa ilalim ng lapad ng screen

en: Restart migration
tl-PH: I-restart ang migration

en: Results include at least one of selected filters.
tl-PH: Kasama sa mga resulta ang hindi bababa sa isa sa mga napiling filter.

en: Results must include all selected filters.
tl-PH: Dapat kasama sa mga resulta ang lahat ng napiling filter.

en: Reviews
tl-PH: Mga pagsusuri

en: Right
tl-PH: Tama

en: Saturday
tl-PH: Sabado

en: Save Settings
tl-PH: I-save ang Mga Setting

en: Scroll
tl-PH: Mag-scroll

en: Search
tl-PH: Maghanap

en: Search Categories
tl-PH: Maghanap ng Mga Kategorya

en: Search Items
tl-PH: Maghanap ng mga Item

en: Search Locations
tl-PH: Maghanap ng mga Lokasyon

en: Search Special ages
tl-PH: Maghanap ng mga espesyal na edad

en: Search by geolocation
tl-PH: Maghanap sa pamamagitan ng geolocation

en: Search for authors
tl-PH: Maghanap ng mga may-akda

en: Search for posts
tl-PH: Maghanap ng mga post

en: Search for reference item post
tl-PH: Maghanap ng reference na post ng item

en: Search form is displayed inside map on screen width larger than
tl-PH: Ang form ng paghahanap ay ipinapakita sa loob ng mapa sa lapad ng screen na mas malaki kaysa

en: Search form that allows visitors to search listing items by keyword, category or location.
tl-PH: Form ng paghahanap na nagpapahintulot sa mga bisita na maghanap ng mga item sa listahan ayon sa keyword, kategorya o lokasyon.

en: Search form that allows visitors to search posts by keyword, category or location.
tl-PH: Form ng paghahanap na nagpapahintulot sa mga bisita na maghanap ng mga post ayon sa keyword, kategorya o lokasyon.

en: Search keyword
tl-PH: Maghanap ng keyword

en: Search results for:
tl-PH: Mga resulta ng paghahanap para sa:

en: Select
tl-PH: Pumili

en: Select Category
tl-PH: Pumili ng Kategorya

en: Select Image
tl-PH: Piliin ang Imahe

en: Select Location
tl-PH: Piliin ang Lokasyon

en: Select alignment
tl-PH: Piliin ang pagkakahanay

en: Select an Item
tl-PH: Pumili ng Item

en: Select featured category
tl-PH: Pumili ng itinatampok na kategorya

en: Select image
tl-PH: Pumili ng larawan

en: Select layout
tl-PH: Pumili ng layout

en: Select position of unit displayed with number value.
tl-PH: Piliin ang posisyon ng unit na ipinapakita na may halaga ng numero.

en: Select size
tl-PH: Pumili ng laki

en: Select type input cannot use AND operator.
tl-PH: Hindi maaaring gumamit ng operator ng AND operator ang pagpili ng uri ng input.

en: Select type of input field.
tl-PH: Pumili ng uri ng input field.

en: Select your rating, please.
tl-PH: Piliin ang iyong rating, mangyaring.

en: Selected category will be prioritized and will present Item post on the map.
tl-PH: Ang napiling kategorya ay uunahin at ipapakita ang post ng Item sa mapa.

en: Selected post is no more published.
tl-PH: Hindi na nai-publish ang napiling post.

en: Selected posts
tl-PH: Mga napiling post

en: Selected posts are no more published.
tl-PH: Ang mga napiling post ay hindi na nai-publish.

en: Selected reference post will be listed before all other similar posts.
tl-PH: Ang napiling reference na post ay ililista bago ang lahat ng iba pang katulad na mga post.

en: Send Button Text
tl-PH: Ipadala ang Button Text

en: Sender Email
tl-PH: Email ng Nagpadala

en: Sender Name
tl-PH: Pangalan ng Nagpadala

en: Server Error Message
tl-PH: Mensahe ng Error sa Server

en: Server encountered an error. If problem persists, contact website administrator, please.
tl-PH: Nagkaroon ng error ang server. Kung magpapatuloy ang problema, makipag-ugnayan sa administrator ng website, mangyaring.

en: Settings Saved
tl-PH: Na-save ang Mga Setting

en: Shadow
tl-PH: anino

en: Shadow color
tl-PH: Kulay ng anino

en: Shadow settings
tl-PH: Mga setting ng anino

en: Show Category description
tl-PH: Ipakita ang paglalarawan ng Kategorya

en: Show Category icon
tl-PH: Ipakita ang icon ng Kategorya

en: Show Email Address
tl-PH: ipakita ang Email Address

en: Show Location description
tl-PH: Ipakita ang paglalarawan ng Lokasyon

en: Show Location icon
tl-PH: Ipakita ang icon ng Lokasyon

en: Show Opening Hours
tl-PH: Ipakita ang Mga Oras ng Pagbubukas

en: Show Streetview
tl-PH: Ipakita ang Streetview

en: Show address
tl-PH: Ipakita ang address

en: Show advanced filters
tl-PH: Ipakita ang mga advanced na filter

en: Show author image
tl-PH: Ipakita ang larawan ng may-akda

en: Show biographical info
tl-PH: Ipakita ang talambuhay na impormasyon

en: Show categories
tl-PH: Ipakita ang mga kategorya

en: Show contact form on page which send an email to defined email address
tl-PH: Ipakita ang contact form sa page na nagpapadala ng email sa tinukoy na email address

en: Show cover image
tl-PH: Ipakita ang larawan sa pabalat

en: Show data
tl-PH: Ipakita ang data

en: Show date
tl-PH: Ipakita ang petsa

en: Show description
tl-PH: Ipakita ang paglalarawan

en: Show empty map
tl-PH: Ipakita ang walang laman na mapa

en: Show featured image
tl-PH: Ipakita ang itinatampok na larawan

en: Show featured items on the top of list before all other item posts.
tl-PH: Ipakita ang mga itinatampok na item sa tuktok ng listahan bago ang lahat ng iba pang mga post ng item.

en: Show filters group title
tl-PH: Ipakita ang pamagat ng pangkat ng mga filter

en: Show link
tl-PH: Ipakita ang link

en: Show link label input
tl-PH: Ipakita ang input ng label ng link

en: Show locations
tl-PH: Ipakita ang mga lokasyon

en: Show more
tl-PH: Magpakita ng higit pa

en: Show navigation arrows
tl-PH: Ipakita ang mga arrow sa pag-navigate

en: Show on map
tl-PH: Ipakita sa mapa

en: Show only categories marked as featured.
tl-PH: Ipakita lamang ang mga kategoryang minarkahan bilang itinampok.

en: Show only featured category
tl-PH: Ipakita lamang ang itinatampok na kategorya

en: Show only locations marked as featured.
tl-PH: Ipakita lamang ang mga lokasyong minarkahan bilang itinatampok.

en: Show pagination bullets
tl-PH: Ipakita ang mga bullet ng pagination

en: Show posts number
tl-PH: Ipakita ang numero ng mga post

en: Show price
tl-PH: Ipakita ang presyo

en: Show rating
tl-PH: Ipakita ang rating

en: Show reference Item Post
tl-PH: Ipakita ang reference na Post ng Item

en: Show selected filters
tl-PH: Ipakita ang mga napiling filter

en: Show selected inputs
tl-PH: Ipakita ang mga napiling input

en: Show similar posts from the same:
tl-PH: Ipakita ang mga katulad na post mula sa parehong:

en: Show submit filter button
tl-PH: Ipakita ang button na isumite ang filter

en: Show subtitle
tl-PH: Ipakita ang subtitle

en: Show track endpoint markers on
tl-PH: Ipakita ang mga endpoint marker ng track na naka-on

en: Show web
tl-PH: Ipakita ang web

en: Silver
tl-PH: pilak

en: Simple layout
tl-PH: Simpleng layout

en: Site Key
tl-PH: Susi ng Site

en: Site logo
tl-PH: Logo ng site

en: Skip number of posts from start
tl-PH: Laktawan ang bilang ng mga post mula sa simula

en: Small
tl-PH: Maliit

en: Small button
tl-PH: Maliit na pindutan

en: Small size
tl-PH: Maliit na sukat

en: Solid color
tl-PH: Solid na kulay

[ctx: post type singular name]
en: Special Page
tl-PH: Espesyal na Pahina

[ctx: admin menu]
en: Special Pages
tl-PH: Mga Espesyal na Pahina

[ctx: post type general name]
en: Special Pages
tl-PH: Mga Espesyal na Pahina

en: Special page updated.
tl-PH: Na-update ang espesyal na pahina.

en: Special pages list
tl-PH: Listahan ng mga espesyal na pahina

en: Special pages list navigation
tl-PH: Pag-navigate sa listahan ng mga espesyal na pahina

en: Start and end of track
tl-PH: Simula at pagtatapos ng track

en: Step
tl-PH: Hakbang

en: Streetview
tl-PH: STREET View

en: Streetview is available only if Google API key is enabled
tl-PH: Available lang ang Streetview kung naka-enable ang Google API key

en: Style
tl-PH: Estilo

en: Style JSON
tl-PH: Istilo JSON

en: Subject
tl-PH: Paksa

en: Subject Help
tl-PH: Tulong sa Paksa

en: Subject Label
tl-PH: Label ng Paksa

en: Subject for the email notification
tl-PH: Paksa para sa abiso sa email

en: Submit Label
tl-PH: Isumite ang Label

en: Submit distance button label
tl-PH: Isumite ang label ng button ng distansya

en: Submit filters button label
tl-PH: Isumite ang label ng button ng mga filter

en: Submit reply
tl-PH: Isumite ang tugon

en: Submit review
tl-PH: Isumite ang pagsusuri

en: Subscriptions
tl-PH: Mga subscription

en: Success Message
tl-PH: Mensahe ng Tagumpay

en: Sunday
tl-PH: Linggo

en: Table style
tl-PH: Estilo ng mesa

en: Tag archives:
tl-PH: Mga archive ng tag:

en: Telephone
tl-PH: Telepono

en: Terms & Conditions label
tl-PH: Label ng Mga Tuntunin at Kundisyon

en: Text color
tl-PH: Kulay ng teksto

en: Text displayed in the form when user is logged in
tl-PH: Ipinapakita ang teksto sa form kapag naka-log in ang user

en: Text displayed instead of full website url
tl-PH: Ipinapakita ang teksto sa halip na buong url ng website

en: Text displayed on Send Button.
tl-PH: Ipinapakita ang text sa Send Button.

en: Text displayed on empty map
tl-PH: Ipinapakita ang teksto sa walang laman na mapa

en: Text for Terms & Conditions form input. Leave empty to disable the checkbox.
tl-PH: Teksto para sa input ng form ng Mga Tuntunin at Kundisyon. Iwanang walang laman upang huwag paganahin ang checkbox.

en: Text layout
tl-PH: Layout ng teksto

en: Text link
tl-PH: Link ng text

en: Text of email message. Available are variables: {user-name} {user-email} {user-message}
tl-PH: Teksto ng mensaheng email. Available ang mga variable: {user-name} {user-email} {user-message}

note: translators: %s plugin's name
en: The %s plugin could not be activated. It is not compatible with the current active theme.
tl-PH: Hindi ma-activate ang %s plugin. Hindi ito tugma sa kasalukuyang aktibong tema.

en: The maximum number of items that customers with this subscription can publish (Leave empty for the unlimited number of items).
tl-PH: Ang maximum na bilang ng mga item na maaaring i-publish ng mga customer na may ganitong subscription (Iwanang walang laman para sa walang limitasyong bilang ng mga item).

en: Theme
tl-PH: Tema

en: There are no available subscriptions. Add some, please.
tl-PH: Walang available na mga subscription. Magdagdag ng ilan, mangyaring.

en: There are no filters to show.
tl-PH: Walang mga filter na ipapakita.

en: There are no inputs to show.
tl-PH: Walang mga input na ipapakita.

en: There are no selected inputs to show.
tl-PH: Walang mga napiling input na ipapakita.

en: Thick border
tl-PH: Makapal na hangganan

en: Thick borders
tl-PH: Makapal na hangganan

en: Thin border
tl-PH: Manipis na hangganan

en: Thin borders
tl-PH: Manipis na mga hangganan

en: This feature adds Claim Listing functionality for Listing items
tl-PH: Ang tampok na ito ay nagdaragdag ng Claim Listing functionality para sa Listing item

en: This product is a Citadela Subscription.
tl-PH: Ang produktong ito ay isang Citadela Subscription.

en: This setting will enable editing of Item Posts using Gutenberg editor. This feature will allow you to have greater administration flexibility. Please be careful which blocks you include in the item detail as everything will be placed in the "Item Content" block on Item Detail Special page.
tl-PH: Papaganahin ng setting na ito ang pag-edit ng Mga Post ng Item gamit ang editor ng Gutenberg. Ang tampok na ito ay magbibigay-daan sa iyo na magkaroon ng higit na kakayahang umangkop sa pangangasiwa. Mangyaring mag-ingat kung aling mga bloke ang isasama mo sa detalye ng item dahil ang lahat ay ilalagay sa bloke na &quot;Nilalaman ng Item&quot; sa pahina ng Espesyal na Detalye ng Item.

en: Thursday
tl-PH: Huwebes

en: Time in seconds
tl-PH: Oras sa segundo

en: Title
tl-PH: Pamagat

en: Title color
tl-PH: Kulay ng pamagat

en: Titles color
tl-PH: Kulay ng mga pamagat

en: Top
tl-PH: Nangunguna

en: Top left
tl-PH: Kaliwa sa itaas

en: Top right
tl-PH: kanang itaas

en: Track color
tl-PH: Kulay ng track

en: Track endpoints color
tl-PH: Subaybayan ang kulay ng mga endpoint

en: Tracks are hidden and replaced with map marker according to zoom level.
tl-PH: Ang mga track ay nakatago at pinalitan ng map marker ayon sa antas ng zoom.

en: Tuesday
tl-PH: Martes

en: Turn on Claim Listing feature
tl-PH: I-on ang feature na Claim Listing

en: Turn on Item Extension features
tl-PH: I-on ang mga feature ng Item Extension

en: Turn on Item Reviews for listing items
tl-PH: I-on ang Mga Review ng Item para sa listahan ng mga item

en: Type for search...
tl-PH: Mag-type para sa paghahanap...

en: Unchecked single checkbox will not be displayed.
tl-PH: Hindi ipapakita ang walang check na solong checkbox.

en: Unclaimed
tl-PH: Hindi inaangkin

en: Under image
tl-PH: Sa ilalim ng imahe

en: Unique identifier for new input field. Use single word, no spaces. Underscores and dashes allowed.
tl-PH: Natatanging identifier para sa bagong input field. Gumamit ng isang salita, walang mga puwang. Pinapayagan ang mga underscore at gitling.

en: Unit of number
tl-PH: Yunit ng numero

en: Unit position
tl-PH: Posisyon ng unit

note: Description of the plugin
en: Universal listing features for any website
tl-PH: Pangkalahatang mga feature ng listahan para sa anumang website

en: Update Category
tl-PH: I-update ang Kategorya

en: Update Location
tl-PH: I-update ang Lokasyon

en: Upload file
tl-PH: Mag-upload ng file

en: Uploaded file doesn't include required GPX track data.
tl-PH: Ang na-upload na file ay hindi kasama ang kinakailangang GPX track data.

en: Uploaded file has not valid XML format.
tl-PH: Walang wastong XML na format ang na-upload na file.

en: Uploading&#8230;
tl-PH: Ina-upload…

en: Use Contact Form
tl-PH: Gumamit ng Contact Form

en: Use Easy Admin interface for your subscribers
tl-PH: Gumamit ng Easy Admin interface para sa iyong mga subscriber

en: Use Gutenberg editor for the content of listing items
tl-PH: Gamitin ang editor ng Gutenberg para sa nilalaman ng mga listahan ng mga item

en: Use carousel
tl-PH: Gumamit ng carousel

en: Use correct full website url
tl-PH: Gamitin ang tamang buong url ng website

en: Use geolocation search
tl-PH: Gumamit ng paghahanap sa geolocation

en: Use in search filter
tl-PH: Gamitin sa filter ng paghahanap

en: Use responsive options
tl-PH: Gumamit ng mga opsyong tumutugon

en: Use valid email address, please.
tl-PH: Gumamit ng wastong email address, mangyaring.

en: Useful to show additional help text or GDPR text with each input in the form.
tl-PH: Kapaki-pakinabang upang magpakita ng karagdagang text ng tulong o teksto ng GDPR sa bawat input sa form.

en: User additional options
tl-PH: Mga karagdagang opsyon ng user

en: User denied geolocation
tl-PH: Tinanggihan ng user ang geolocation

en: User email
tl-PH: Email ng user

en: User login
tl-PH: Login ng user

en: User posts count
tl-PH: Bilang ng mga post ng user

en: User registration date
tl-PH: Petsa ng pagpaparehistro ng user

en: Username Label
tl-PH: Label ng Username

en: Users with active membership
tl-PH: Mga user na may aktibong membership

en: Validation Error Message
tl-PH: Mensahe ng Error sa Pagpapatunay

en: Value color
tl-PH: Kulay ng halaga

en: View Category
tl-PH: Tingnan ang Kategorya

en: View Item
tl-PH: Tingnan ang Item

en: View Location
tl-PH: Tingnan ang Lokasyon

en: View Site
tl-PH: Tingnan ang Site

en: View more
tl-PH: Tingnan ang higit pa

en: View posts
tl-PH: Tingnan ang mga post

en: View posts label
tl-PH: Tingnan ang label ng mga post

en: View track on the map
tl-PH: Tingnan ang track sa mapa

en: We recommend to use 24:00 time format for SEO purposes and satisfy Google Structured Data requirements. Use time like 08:00-15:00.
tl-PH: Inirerekomenda naming gumamit ng 24:00 na format ng oras para sa mga layunin ng SEO at matugunan ang mga kinakailangan ng Google Structured Data. Gamitin ang oras tulad ng 08:00-15:00.

note: translators: %s plugin's name
en: We've deactivated Citadela Directory Lite plugin. You can now activate and enjoy full version of the plugin.
tl-PH: Na-deactivate namin ang plugin ng Citadela Directory Lite. Maaari mo na ngayong i-activate at tamasahin ang buong bersyon ng plugin.

en: We've noticed WooCommerce Subscriptions plugin is active, subscriptions functionality from Citadela Listing plugin is available.
tl-PH: Napansin naming aktibo ang plugin ng WooCommerce Subscriptions, available ang functionality ng mga subscription mula sa Citadela Listing plugin.

note: translators: 1. url to upgrading guide, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of PHP which is no longer supported, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is fast and secure, by <a href='%1$s'>upgrading PHP to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>PHP 5.6.20</strong>.
tl-PH: Napansin namin na nagpapatakbo ka ng lumang bersyon ng PHP na hindi na suportado, kaya <em>na-deactivate ang plugin</em> . Tiyaking mabilis at secure ang iyong site, sa pamamagitan ng pag- <a href='%1$s'>upgrade ng PHP sa pinakabagong bersyon</a> . Ang pinakamababang kinakailangan para sa %2$s ay <strong>PHP 5.6.20</strong> .

note: translators: 1. url to WordPress Update page, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of WordPress, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is secure and up to date, by <a href='%1$s'>updating WordPress to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>WordPress 5.2</strong>.
tl-PH: Napansin namin na nagpapatakbo ka ng lumang bersyon ng WordPress, kaya <em>na-deactivate ang plugin</em> . Tiyaking secure at napapanahon ang iyong site, sa pamamagitan ng pag- <a href='%1$s'>update ng WordPress sa pinakabagong bersyon</a> . Ang pinakamababang kinakailangan para sa %2$s ay <strong>WordPress 5.2</strong> .

en: Website Link
tl-PH: Link ng Website

en: Website Link Label
tl-PH: Label ng Link ng Website

en: Website link rel attribute
tl-PH: Katangian ng link ng website

en: Wednesday
tl-PH: Miyerkules

en: Widgets displayed on Item Categories pages.
tl-PH: Mga widget na ipinapakita sa mga pahina ng Mga Kategorya ng Item.

en: Widgets displayed on Item Locations pages.
tl-PH: Mga widget na ipinapakita sa mga pahina ng Mga Lokasyon ng Item.

en: Widgets displayed on Item posts pages.
tl-PH: Mga widget na ipinapakita sa mga pahina ng mga post ng Item.

en: Will be listed all available similar items.
tl-PH: Ililista ang lahat ng magagamit na katulad na mga item.

en: With background
tl-PH: May background

en: With search form
tl-PH: Gamit ang form ng paghahanap

en: With url will be available additional input to insert text displayed instead of plain link.
tl-PH: Gamit ang url ay magiging available ang karagdagang input para magpasok ng text na ipinapakita sa halip na plain link.

en: WooCommerce subscriptions
tl-PH: Mga subscription sa WooCommerce

en: Works when block is the only block in a column.
tl-PH: Gumagana kapag ang block ay ang tanging bloke sa isang column.

en: You do not have permission to upload files.
tl-PH: Wala kang pahintulot na mag-upload ng mga file.

en: You must be logged in to post a review.
tl-PH: Dapat ay naka-log in ka para mag-post ng review.

en: Your rating
tl-PH: Ang iyong grado ay

en: Your reply to review
tl-PH: Ang iyong tugon sa pagsusuri

en: Your review
tl-PH: Ang iyong pagsusuri

en: blue : Blue color
tl-PH: asul: Kulay asul

en: default image size
tl-PH: default na laki ng imahe

[ctx: Uploader: Drop file here - or - Select file from computer]
en: or
tl-PH: o

en: red : Red color
tl-PH: pula : Kulay pula
